Author: d***a
Date:
Review: Viene en buenas condiciones y viene muy bien protegido lo recomiendo me regalan 👍🏼 si le gusta este comentario gracias
Màu sắc: màu đen
Price: 2.244.400₫
Original Price: 3.387.300₫
| Color | Aquamarine |
| RAM | 4G |
| Interface | Type C |
| Charging Protocol | QC 3.0 |
| Brand | Honor |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.5" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 13 |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 5MP |
| Version | International |
| Condition | New |
| Cell Phone Carrier | Unlocked |
| SIM Card Size | Micro |
| SIM Card Slot Count | Single SIM |
| Biometric Security Feature | Fingerprint Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 88 Hz |
| Cell Phone Resolution | 1560 x 720 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| SKU | sw2404021000313241 |
Author: d***a
Date:
Review: Viene en buenas condiciones y viene muy bien protegido lo recomiendo me regalan 👍🏼 si le gusta este comentario gracias
Màu sắc: màu đen
Author: 5***0
Date:
Review: llego el modelo corecto ,vieno muy bien protegido
Màu sắc: màu đen
Author: f***7
Date:
Review: viene bien empaquetado, tenia miedo de que llegara estrellado o algo así pero funciona muy bien
Màu sắc: màu đen
Author: t***s
Date:
Review: fue para un amigo que me pidió de favor que se lo pidiera y le gusto mucho,viene en perfectas condiciones ❤️
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm